Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tung

Latest topics

[Sever Other] Boss mới cho Gunz Offline của akanepro

Ruby
    Ruby
    User's Founder

Ryo : 4839
    Cảm ơn : 3022
    Nam Date : 09/04/2012

[Sever Other] Boss mới cho Gunz Offline của akanepro  Empty [Sever Other] Boss mới cho Gunz Offline của akanepro

Bài gửi by Ruby Thu Aug 16, 2012 7:34 pm

Do được sự ủng hộ của tất cả mọi người về gunz offline của mình nên hôm nay mình đã cài lại gunz offline và đã ngâm cứu tạo thêm được một số Boss mới trong quest để phục vụ mọi người chơi offline
    Cách tạo boss mới nè: yêu cầu bạn phải cài thành công gunz offline phiên bản trước của mình, server này mình đã chỉnh IP trong server và client để không cần phải tạo IP giả nên tiện hơn khi cài mới. Donwload file Gunz Client và Gunz Server ở dưới vào mày rồi chép đè vào Gunz Server và Gunz Client cũ của mình (lưu ý là phải cài được server cũ rồi nhá).
    Gunz Server:

Gunz Server:
    http://www.mediafire.com/?kynhzlmnwmy
    Gunz Client:
    http://www.mediafire.com/?zf5wgj3yymw
    Công thức kill boss nè:
    Vòng Mansion
    Goblin's Skull + Goblin Doll = Fake Goblin King
    Goblin King's Skull + Goblin Doll = Drawf Goblin King
    Goblin King's Skull + Crimson Necklace = Thunder Goblin King (con này bị lỗi không kill được mình sẽ sửa sau)
    Pampow Doll + Goblin Doll = Palmpoa Comander
    Vòng Dungeon
    Blessed Cross + Cursed Cross = Ghost King (Lỗi luôn đang tìm cách khắc phục)
    Cursed Pampow Idol + Sekeleton Doll = Cursed Palmpow
    Vòng Prison
    Kobold Doll + High-class Gear = Brocken Golem
    Kobold Doll + Palmpow Idol = Palmpow

Phù xong rồi đó, còn có cái quest ice cave nữa nhưng mình chơi bên 2it thấy nhảm quá nên không add vào. Còn có nhiều bạn hỏi về việc add item vào gunz thì việc này mình đang ngâm cứu nhưng mình sẽ sớm post bài cho các bạn.

Hôm nay: Sun Apr 28, 2024 1:30 am